పినాకిని మీడియా అవార్డు ప్రధానోత్సవం

పినాకిని మీడియా అవార్డు ప్రధానోత్సవం
కళల ద్వార, మనలోని అలసత్వాన్ని పోగోట్టుకోని నూతన ఉత్సాహంతో పని చేస్తూ అభివృద్ధి సాదిస్తాం…అదిగో అలాంటి ప్రగతి పధంలో నడిచేవారి మానసిక ఆనందం కోసం, వారి లోని కళలని గుర్తించి ప్రపంచానికి పరిచయం చేయడానికే మా పినాకిని సంస్థ ఆవిర్బవించింది
ఇది స్వచ్చంద సంస్థ. ఎలాంటి లాభాపేక్ష లేకుండా ప్రజలకి విజ్ఞానం అందించాలన్నది సంస్థ లక్ష్యం… మా పినాకిని ఆవిర్బివించి ఇప్పటికీ మూడు వసంతాలు…06/02/2016 న మొదలు అయిన పినాకిని దినదిన ప్రవర్దమానం అవుతూ ఇప్పుడు నాల్గవ వసంతంలోకి అడుగు పెడుతుంది.

National book trust house లో ప్రముఖుల సమక్షంలో మొదలు అయి అందరి ఆదరాబిమానాలను సంపాదించిది…ధార్మిక విషయలపై మా సంస్థ వెబ్ సైట్ లొ ప్రతీ రోజు ఒక కొత్త విషయాన్ని తెలియజేయడం దాన్ని అందరూ ఆదరించారు‌‌‌‌‌…కేవలం ధార్మిక విషయాలే కాకుండా సాహిత్యానికి పెద్ద పీట వేసాం…..
కధలు, కవితలు,సినిమా వార్తలు, పుస్తక సమీక్షలతో మమూలు పాఠకులనే కాకుండా సాహిత్తకారులకి కవులకి రచయిత లకి దగ్గర అయ్యేందుకు ప్రయత్నించాం…..అందులో నూ విజయం సాదించాం.ఈ సంవత్సరం కూడా వివిధ రంగాలలో ని ప్రతిభావంతులకి చంద్రునికో నూలుపోగులా అవార్డు తో సత్కరించాము.ఈ కార్యక్రమానికి అతిధిలు గా రమణ గురుస్వామి గారు,ప్రముఖ న్యాయవాది రామశంకర్ గారు,బషీర్ మాస్టర్ విచ్చేశారు. విచ్చేసిన అతిధులుకు
ఈ కార్యక్రమానికి దిగ్విజయం చేసిన అందరుకి పేరు పేరు నా కృతజ్ఞతలు.

అవార్డును అందుకున్న ప్రముఖులు పేర్లు

ఆధ్యాత్మిక రంగం: డేరం భాస్కర్ శర్మ గారు
బెస్ట్ రైటర్ : సోమ సుందర్
బెస్ట్ ఆర్టిస్ట్: రాకేష్ గుప్తా
బెస్ట్ ఫోటోగ్రఫర్ : S. అమీర్
.యూత్ ఐకన్
:సాయి కృష్ణ శ్రీ గాయత్రి ఈవెంట్స్
బెస్ట్ సింగర్ :మార్తి లలిత
టికేటాక్ స్టార్:నాగరాజు

బెస్ట్ బిజినెస్ మెన్ :సప్పిడి రమేష్
బెస్ట్ డిజైనర్ : ప్రణయ్ ముకిరాల
బెస్ట్ డైరెక్టర్ : గంగాధర్ అధ్వైతIMG-20200203-WA0004IMG_20200203_194548_694