ప్రారంభమైన Aibsjac బ్రాహ్మణ సమైక్యత యాత్ర

బ్రాహ్మణ సమైక్యత కోసం ఆల్ ఇండియా బ్రాహ్మణ సంఘాల జాక్ ఈ రోజు నుండి 3 రోజులు ఆంధ్రప్రదేశ్ యాత్ర ప్రారంభించింది.

ఈ సందర్భంగా యాత్ర విజయవంతం అవ్వాలి రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ఢిల్లీ ప్రతినిధి శ్రీ వేణు గోపాల చారి గారు, ఆధ్యాత్మిక వేత్త శ్రీ జ్యోతి దివ్య వేకంటరమణ మాత , శ్రీ దివ్య జ్ఞాన సిద్ధాంతి గారు, శ్రీ రాజేశ్వర్ శర్మ గారు జెండా ఊపి యాత్ర
ప్రారంభించారు. ఈ కార్యక్రమంలో జాక్ చైర్ పర్సిన్ శ్రీమతి కే. గీతా మూర్తి గారు, శ్రీ రమాశంకర్ గారు,బాలసుబ్రహ్మణ్యం గారు శ్రీ శ్రీరంగం గోపి కృష్ణమాచార్యులు గారు , మోహన్ రావు గారు, శ్రావణి గారు, ఏ ఎస్ మూర్తి గారు, శ్రీప్రియ గారు,నీలకంఠ శర్మ గారు, బాలసుబ్రహ్మణ్యం గారు, ప్రభావతి గారు, శ్రీనివాస్ శర్మ గారు, మొదలగు జాక్ సభ్యులు కూడా పాల్గొన్నారు.
ఈ కార్యక్రమం ఈరోజు నుండి 3 రోజులు ఆంద్రప్రదశ్ రాష్ట్రం లోని విజయవాడ,గుంటూరు, బాపట్ల.మచిలీపట్నం తో పాటు మరికొన్ని కేంద్రలలో కొనసాగుతుందని జాక్ సభ్యులు తెలియచేసారు.

IMG-20190913-WA0061