గూగుల్ కూడా దొరకము అంటున్న ఆ ఇద్దరు హాట్ భామలు నేడు సోషల్ మీడియా మొత్తం ఏలేస్తున్నారు.. ఏవరు వాళ్ళు..?

అదేంటి అనుకుంటున్నారా…! అది అంతే. కొత్త బంగారు లోకం తో తెలుగు సినిమా ఇండస్ట్రీ కి పరిచయం అయిన హీరోయిన్ శ్వేతా బసు ప్రసాద్. ఆ సినిమా హిట్ తరువాత శ్వేతా కి అవకాశాలు వెల్లువలా వచ్చాయి, అయితే ఏ ఒక్క సినిమా కూడా మంచి హిట్ కాకపోవడంతో ఏం చేయాలో అర్ధం కాని శ్వేతా సెక్స్ రాకెట్ లో కి దిగింది అని అప్పట్లో మీడియా లో వచ్చిన వార్త ఇండస్ట్రీ లో పెద్ద సంచలనమే సృష్టించింది.
తన హస్కీ వాయిస్ తో ఏ పాటను అయినా హిట్ చేయగల సింగర్ సుచిత్ర. ఈ మధ్య కాలం లో సుచిత్ర కూడా హాట్ హాట్ ట్వీట్ లు చేసింది. హీరో ధనుష్ అండ్ అనిరుద్ తనకు మత్తు మందు ఇచ్చి సెక్స్ చేశారని, సినిమా ఇండస్ట్రీ లో నడిచే ఇలాంటి భాగోతాలు సామాన్య ప్రేక్షకులకు తెలియాలి అంటూ తన దగ్గర వున్న తరాల రాసలీలల లు అన్ని ఒక్కొక్కటిగా సోషల్ మీడియాలో అప్లోడ్ చేసి టాక్ అఫ్ ది ఇండస్ట్రీ అయ్యింది.
మరి విల్లద్దిరిని కలిపిన విషయం ఏంటి అంటే, మిక్షర్ పొట్లం అనే తెలుగు సినిమా. అవును..!
గోదావరి సినిటోన్ బ్యానర్ పై కలపటపు శ్రీ లక్ష్మి ప్రసాద్, కంటే వీరన్న చౌదరి మరియు లంకపల్లి శ్రీనివాస్ రావు కలిసి సంయుక్తంగా నిర్మించిన మిక్షర్ పొట్లం.
తన ముందు సినిమాలతో ఇంటర్నేషనల్ ఫిలిం అవార్డ్స్ గెలుచుకొని, క్రిటిక్స్ నుండి మంచి అభిరుచి కలిగిన దర్శుకుడిగా పేరు తెచ్చుకున్న యం.వి సతీష్ కుమార్ గారు దర్శకత్వం వహించగా, మెలోడి మాస్టర్ శ్రీ మాదవపెద్ది సురేష్ చంద్ర గారు సంగీతం అందించారు.
కొత్తబంగారు లోకం తో తెలుగు తెరకు పరిచయం అయ్యి, మంచి నటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకున్న శ్వేతా బసు ప్రసాద్ చాలా కాలం తరువాత తిరిగి మల్లి లీడ్ హీరోయిన్ గా చేస్తూ, భానుచందర్ కుమారుడు జయంత్ హీరో గా , మరియు గితాంజలిని మరొక హీరోయిన్ గా పరిచయం చేస్తూ తెరకెక్కిన ఈ సినిమా లో భాను చందర్ , సుమన్ పోసాని, భగవాన్, ఆలి, వంటి భారి తారాగణం తో పాటు మంచి కుటుంబ విలువలు తో పాటు ఫుల్ మాస్ కూడా జోడించి దర్శకుడు ఈ సినిమా తీసినట్టు ఇప్పటికే విడుదల అయి చిన్న సినిమా ఖాతా లో రికార్డు లు క్రియేట్ చేస్తున్న పోస్టర్స్, ట్రైలర్, పాటలు చూస్తుంటే ఈ సినిమా పై అంచనాలు ఆకాశాన్ని అంటుతున్నాయి.
అయితే ఈ సినిమాలో సింగర్ సుచిత్ర హలో బేబీ అంటూ పాడిన పాట కూడా తన అన్ని పాటలు లాగానే చాలా అద్బుతంగా ఉండటం తో పాటు ప్రేక్షకుల వద్ద కూడా భారిగా క్రేజ్ తెచ్చుకుంది. కాగా ఈ పాట లో శ్వేతా బసు ప్రసాద్ నటించారు. ఇప్పుడు ఈ పాట యూత్ ని ఊపేస్తుంది. ఆ రెండు కారణాలతో ఈ ఇద్దరిని కలిపిన సినిమాగా మిక్షర్ పొట్లం నిలబడింది. కాగా ఒక్కసారిగా ప్రేక్షకుల వైపు నుండి ఇంత హైప్ తెచ్చుకున్న ఈ మిక్షర్ పొట్లం ప్రపంచ వ్యాప్తంగా అతి త్వరలో మన ముందుకు రానుంది.IMG-20170309-WA0035