త్వరలోనే విడుదల కానున్న “నిన్నే కోరుకుంటా”

శుభకరి క్రియేషన్స్‌ పతాకంపై విజయ్‌భాస్కర్‌, సందీప్, ఆనంద్‌, పూజిత మొదలగువారు ప్రధాన తారాగణంగా గణమురళి దర్శకత్వంలో నిర్మాత మరిపి విద్యాసాగర్‌ (వినయ్‌) నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘నిన్నే కోరుకుంటా’.ఈ చిత్రం త్వరలో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

ఈ సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాత మరిపి విద్యాసాగర్‌(వినయ్‌) మాట్లాడుతూ..‘‘ఇది రొమాంటిక్‌ కామెడీ మూవీ. సినిమా అంతా ప్రేక్షకుల్ని ఫుల్‌గా నవ్విస్తుంది. నేటి యువతీ యువకుల మనస్థత్వాలను ఈ చిత్రం ప్రతిబింబిస్తుంది. ఈ సినిమాలో చేస్తున్న ఆర్టిస్ట్‌లందరూ సినిమాకోసం ఎంతగానో సహకరించారు. దర్శకుడు గణమురళి..చెప్పినదానికంటే గొప్పగా చిత్రాన్ని తెరకెక్కించాడు.పలువురు సినీ ప్రముఖులు మా సినిమాను చూసి అభినందిచటం జరిగింది.నేటి యువతరాన్ని మా సినిమా 100% ఆకట్టు కుంటుందన్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన పాటలు , ట్రైలర్స్ కు మంచి స్పందన వచ్చింది. అతి త్వరలో నే సినిమాని విడుదల చేస్తున్నాము అన్నారు.

విజయ్‌భాస్కర్‌, సందీప్, ఆనంద్‌, పూజిత, వైజాగ్‌ ప్రసాద్‌, పూర్ణిమ, సారిక, ప్రదీప్‌, సత్యం రాజేష్‌, సుమన్‌శెట్టి, కొండవలస,చమ్మక్ చంద్ర, సంజన, అంబటి శ్రీను, ప్రసాద్‌ చౌదరి,అప్పారావు మొదలగువారు నటించిన ఈ చిత్రానికి మాటలు: సాహు, ప్రకాష్‌, మాధవ్‌, పాటలు: పోతుల రవికిరణ్‌, కులశేఖర్‌, సంగీతం: ప్రణవ్‌, ఎడిటింగ్‌: నందమూరి హరి, నిర్మాత: మరిపి విద్యాసాగర్‌(వినయ్‌) కథ-స్క్రీన్‌ప్లే-దర్శకత్వం: గణమురళి

IMG-20160628-WA0005